Dien dan vo thuat Internet Marketing Tranh son dau ky thuat so
Chào mừng khách Tìm kiếm | Chủ đề có bài mới | Thành viên | Đăng nhập | Đăng Ký

Đây Là Hình Anh Thành, Anh Châu, Anh Minh Thi Lên Đai Đen Ngày 14 Tùy chọn
Lee_209
Đã gởi: 06/08/2009 lúc 11:44:42
Danh hiệu: Đai xanh lợt
Nhóm: Thành viên

Gia nhập: 03-01-2009
Điểm: 1,552
Vào cuối năm 1999 sân Karate trở về NVH T.Niên, lúc đó có 108 học viên đăng ký học võ thì có 1 chàng trai trong số 108 người này đăng ký khóa 63. Thế là 107 người đã ra đi theo từng giai đoạn của năm tháng, bây giờ chỉ con mình anh ta chuyên cần tập luyện và giờ đây là thành quả của những tháng năm luyện khổ:

Buổi thi lên Đai Đen vào buổi tối 14/4/2004

Thi quyền Kata từ 1=>11 bài được chọn ra 3 bài để thi.

Thi đòn Ippon kumite từ 1=>30 đòn được chọn 8 đòn.

Thi đòn Sampon kumite I=>4 đòn chọn 2 đòn.

Sampon kumite II=>4 đòn chọn 2 đòn.

Thi đối kháng Uke I và II

Trận đấu 3 người Thành, Châu, Minh thay phiên đấu cặp:

trận Châu-Minh

trận Minh-Thành

trận Châu-Thành.

Trận đấu mỗi người với 1 Đai Đen có sự thay đổi nên 3 người đấu: 1 chống 2:

Thành=>Minh, Châu

Minh=>Thành, Châu

Châu=>Thành, Minh

Đánh đai: công phá ngói

Chặt gạch: 5 cục gạch thẻ (10x20cm /dày 4cm x 6 cục)

Thi quyền số 11: Kata Basai Sho

Thi quyền số 10: Kata Naihan Chin Ni

Thi đòn ippon kumite từ 1=>30 đòn....

Trận đấu giữa Thành và Minh,

Trọng tài Văn Mười

Trận đấu giữa Thành và Châu,

Trọng tài Văn Mười

Thi đánh Đai vào viên ngói

Thi chặt gạch 6 cục gạch thẻ

Thầy Huỳnh Văn Hiệp chưởng môn đời thứ III, phong đai cho 6 anh em Thành, Châu, Minh, Huyền, Trí, Tâm ( Tâm 1 trong 3 đai Đen nữ duy nhất từ trước đến giờ )

Thi xong các anh em nghỉ giải lao

Cuối cùng Thầy trò làm vài tấm lưu niệm.

Bài này là trong khi em jạo wanh kím những bài wuyền " Naihanchin" của Đai Nâu thì vô tình thấy đc bài này của Anh Thành post trên blog.... thấy cũng hay hay nên post lên cho anh chị xem ^^

NGUỒN: http://vn.myblog.yahoo.com/quangthanhpt2000/article?mid=169&fid=-1&action=prev

vanmuoi
Đã gởi: 07/08/2009 lúc 12:12:12
Danh hiệu: Đai nâu lợt
Nhóm: Đai đen , Sanvo_Shorinryu

Gia nhập: 04-01-2009
Điểm: 2,133
Lee_209 đã viết:
Vào cuối năm 1999 sân Karate trở về NVH T.Niên, lúc đó có 108 học viên đăng ký học võ thì có 1 chàng trai trong số 108 người này đăng ký khóa 63. Thế là 107 người đã ra đi theo từng giai đoạn của năm tháng, bây giờ chỉ con mình anh ta chuyên cần tập luyện và giờ đây là thành quả của những tháng năm luyện khổ:

Buổi thi lên Đai Đen vào buổi tối 14/4/2004

Thi quyền Kata từ 1=>11 bài được chọn ra 3 bài để thi.

Thi đòn Ippon kumite từ 1=>30 đòn được chọn 8 đòn.

Thi đòn Sampon kumite I=>4 đòn chọn 2 đòn.

Sampon kumite II=>4 đòn chọn 2 đòn.

Thành có lầm không nhỉ? Thi quyền thì phải thi 4 bài chứ nhỉ?
Ngoài ra mấy hình cuối cùng chẳng ăn nhập gì hết: Thi lên đai năm 2004 mà nghỉ giải lao thì năm 2001 là sao hả Thành?

twproeye
Đã gởi: 07/08/2009 lúc 01:03:57

Gia nhập: 15-01-2009
Điểm: 699
Hớ hớ,...bổ xung hình vô cho thêm phong phú đó mà, là người kĩ tính đến thế mà còn bị sai xót nữa là thánh nhân....hú hú...
À..4 bài lận à? Chết thiệt lâu quá ko có nhớ, chết thật, chết thật....già rồi...hụ hụ...hụ hụ...36 36 36

Nhìn đời qua lăng kính
twproeye
Đã gởi: 07/08/2009 lúc 01:12:09

Ui ,...pé Trân này thiệt là... làm anh bất ngờ quá, tưởng anh ngủ mơ trên mạng hay sao ý, vô diễn đàn khuya thì tá hỏa tam tinh khi biết tin hình ảnh của anh được em post lên. Bỏ 'nguồn" đi nhé em, kiểu này này tụi nó biết blog anh vô đại náo trong đó chắc anh quét rác mệt luôn. Mà sao sao em biết blog anh dậy kưng? 6 6 6

Nhìn đời qua lăng kính
SPTT
Đã gởi: 07/08/2009 lúc 08:31:11

Điểm: 1,223
Anh Châu hùi trc thấy ốm nhom nhìn hỏk ra lun ... Anh Thành thì từ đó đến h thấy cũng dzậy ... 40

C29
Đã gởi: 07/08/2009 lúc 08:49:51
Danh hiệu: Đai nâu đậm
Nhóm: Đai đen , Giám sát, Sanvo_Shorinryu, Thành viên, Thanhvien_OK

Gia nhập: 05-01-2009
Điểm: -315
Hồi đó anh là sinh viên nghèo lấy đâu ra tiền ăn nên ốm nhách (như tụi em bây giờ) là phải.
03 tấm hình cuối là chụp năm 2001. Làm gì có chuyện thi xong ngồi giải lao lộn xộn vậy.

ippon. http://www.youtube.com/watch?v=DCO3jHZtfs0
Xanh lợt http://www.youtube.com/watch?v=AI91sMdL7MA
Xanh đậm http://www.youtube.com/watch?v=TGj3lwWWUys
Nâu http://www.youtube.com/watch?v=VxgFTo1zMO4
An đẹp chai
Đã gởi: 07/08/2009 lúc 11:54:24
Danh hiệu: Đai vàng
Nhóm: Đai đen , Sanvo_Shorinryu, Thanhvien_OK

Gia nhập: 30-12-2008
Điểm: 690
Câu này là sao vậy ta : Thầy Huỳnh Văn Hiệp chưởng môn đời thứ III, phong đai cho 6 anh em Thành, Châu, Minh, Huyền, Trí, Tâm ( Tâm 1 trong 3 đai Đen nữ duy nhất từ trước đến giờ ) Ai giải thích dùm cái, ko hiểu 43

ĐI MỘT NGÀY ĐÀNG HỌC MỘT SÀNG KHÔN==> ĐI, ĐI NỮA ĐI MÃI...
twproeye
Đã gởi: 08/08/2009 lúc 12:00:30

An đẹp chai đã viết:
Câu này là sao vậy ta : Thầy Huỳnh Văn Hiệp chưởng môn đời thứ III, phong đai cho 6 anh em Thành, Châu, Minh, Huyền, Trí, Tâm ( Tâm 1 trong 3 đai Đen nữ duy nhất từ trước đến giờ ) Ai giải thích dùm cái, ko hiểu 43

Chau_29 đã viết:
Hồi đó anh là sinh viên nghèo lấy đâu ra tiền ăn nên ốm nhách (như tụi em bây giờ) là phải.
03 tấm hình cuối là chụp năm 2001. Làm gì có chuyện thi xong ngồi giải lao lộn xộn vậy.

Thôi ko có ai giải thích thì, ....rảnh mà ko hiểu thì..., hãy ôm hàng chữ này mà ngậm cười nơi ấy đi vậy mấy sư huynh....há há 7 7 7

Nhìn đời qua lăng kính
vanmuoi
Đã gởi: 08/08/2009 lúc 11:52:00

twproeye đã viết:
An đẹp chai đã viết:

Chau_29 đã viết:

Thôi ko có ai giải thích thì, ....rảnh mà ko hiểu thì..., hãy ôm hàng chữ này mà ngậm cười nơi ấy đi vậy mấy sư huynh....há há 7 7 7

Nói chung cha nội Thành này lộn xộn quá!! post bậy bạ tùm lum tùm la.
Post bậy bạ ở blog để những người vào xem cứ nghĩ sân Karate NVH Thanh Niên lộn xộn:
- Thi quyền 4 bài, cắt đi 1 bài. Đâu mất 1 bài rồi?
- Chặt 6 cục gạch thẻ lại nói là chặt 5 cục gạch là sao?
- Thi xong là 10 giờ đêm rồi, lấy đâu ra thời gian để nghỉ giải lao, ăn bánh, uống nước?
- Thi lên có 3 người trong đợt này mà đâu ra Trí, Huyền, Tâm? (3 người lên đen của đợt trước, tự nhiên lại gôm chung phong đai vào đợt này)

Anh em góp ý thì Thành vào blog sửa đi nhé.
C29
Đã gởi: 09/08/2009 lúc 12:13:25

1 trong 3 đđ nữ mà còn gọi là "duy nhất" --->không có khả năng trình bày bằng chữ. Ngòai ra, chắc phải cho thanh tra cái Blog em này...coi có nội dung xuyên tạc gì không???

ippon. http://www.youtube.com/watch?v=DCO3jHZtfs0
Xanh lợt http://www.youtube.com/watch?v=AI91sMdL7MA
Xanh đậm http://www.youtube.com/watch?v=TGj3lwWWUys
Nâu http://www.youtube.com/watch?v=VxgFTo1zMO4
twproeye
Đã gởi: 09/08/2009 lúc 02:29:22

vanmuoi đã viết:
Nói chung cha nội Thành này lộn xộn quá!! post bậy bạ tùm lum tùm la.
Post bậy bạ ở blog để những người vào xem cứ nghĩ sân Karate NVH Thanh Niên lộn xộn:
- Thi quyền 4 bài, cắt đi 1 bài. Đâu mất 1 bài rồi?
- Chặt 6 cục gạch thẻ lại nói là chặt 5 cục gạch là sao?
- Thi xong là 10 giờ đêm rồi, lấy đâu ra thời gian để nghỉ giải lao, ăn bánh, uống nước?
- Thi lên có 3 người trong đợt này mà đâu ra Trí, Huyền, Tâm? (3 người lên đen của đợt trước, tự nhiên lại gôm chung phong đai vào đợt này)

Anh em góp ý thì Thành vào blog sửa đi nhé.

Chau_29 đã viết:
1 trong 3 đđ nữ mà còn gọi là "duy nhất" --->không có khả năng trình bày bằng chữ. Ngòai ra, chắc phải cho thanh tra cái Blog em này...coi có nội dung xuyên tạc gì không???

@Anh Mười: -Bắt đầu có vấn đề rồi đây, 1 sai xót có thể nhầm lẫn nhưng vẫn sửa được mà sư huynh Mười, vì lâu quá ko nhớ, sơ xuất lộn, chỉ thiếu có 1 bài, thiếu 1 cục gạch, thêm 1 vài tấm hình lộn ngày, giờ, tháng, năm chắc điều này tự hiểu là thiếu hình thì kiếm hình khác mà bổ sung vô, sư huynh Mười góp ý em sẽ sửa lại. Vì khi post bài lên do mạng Yahoo!360plus có nhiều lần bị lỗi, do ko kiểm tra kĩ lên hay bị nhắc lại các bài chỉnh sửa được lập đi lập lại. Đúng ra bài này đã được sửa lại chặt 5 cục gạch thành 6 cục ...v...v...nhưng, ko hiểu sao cứ được lặp đi lặp lại cái lỗi này đến phát bực. Ai đã sài mạng Yahoo!360plus chắc thấu hiểu truyện này.

@Châu: -À,...Châu nè! Hình như anh em mình có chút vấn đề tình cảm cá nhân thì phải, nếu Châu ko vui khi anh làm gì có lỗi, anh làm cho Châu buồn, tủi, hận, nên ko được vui? Có thể cho anh biết để anh nhận lỗi, sửa lỗi anh mắc phải.Thật ko vui gì khi anh em mình lúc gặp nhau bằng mặt ko bằng lòng, mà cũng ko vui gì khi anh em mình trình bày rõ trên diễn đàn. Châu cứ góp ý thẳng thắn, anh là người biết nhận lỗi khi biết mình có lỗi. Thật bất ngờ khi đọc câu:

- 1 trong 3 đđ nữ mà còn gọi là "duy nhất" --->không có khả năng trình bày bằng chữ. Ngòai ra, chắc phải cho thanh tra cái Blog em này...coi có nội dung xuyên tạc gì không??

-Khi đọc câu này thật sự ko vui, câu:

1 trong 3 đđ nữ mà còn gọi là "duy nhất" điều này anh sai, nhầm lẫn hoàn toàn, moi lại trí nhớ thì đai đen nữ chỉ có 2 người là: chị Thủy (số 5), Tâm (số 28) sau này Tâm nghỉ sân thì anh lấy số 28 của Tâm, còn Hoàng (số 33 chưa chính thức) lên đen khóa sau.
còn "duy nhất" ở đây ý nói Tâm là 1 trong 3 (sẽ sửa lại 2 sau) nữ đai đen duy nhất từ trước đến giờ, sau này thì chưa dám bàn, ko lẽ nhắc Tâm mà quên ko nhắc 2 nữ đai đen kia thì kiện sao.

"không có khả năng trình bày bằng chữ" nếu ko trình bày bằng chữ thì trình bày bằng gì? Có thể cho anh biết.

" Ngòai ra, chắc phải cho thanh tra cái Blog em này...coi có nội dung xuyên tạc gì không??" Còn vấn đề có nội dung xuyên tạc bậy bạ gì hay ko thì Châu và anh em có thể điều tra, hiện trường vẫn còn đó, nếu có gì sơ xuất thì góp ý thẳng thắn cho anh hay. Nếu người ngoài mà đọc được câu này thì đẹp mặt, ngoài ra khi góp ý phê bình nên tìm hiểu kĩ, hy vọng uốn lưỡi trước khi phát biểu nhé, thật linh tinh.
Tối nay thời tiết hơi oi bức tâm trạng Châu có khỏe ko? Anh chúc Châu buổi tối vui vẻ, ngủ sớm và có những giấc mơ đẹp.

@Bé Lee_29: - Cám ơn em đã post bài của anh lên diễn đàn nhé! Nhờ vậy mà anh có 1 số góp ý nho nhỏ của mấy sư huynh thật bổ ích. Nhờ vậy mà anh biết được tình cảm của anh em dành cho bấy lâu nay ko nhận ra. Chuyện này em ko có lỗi gì cả, vẫn bình thường như ko có chuyện gì xảy ra và ko có chuyện thù oán gì ở đây hết. Chúc em vui vẻ, hồn nhiên, bớt ngây thơ đi nhé.

Nhìn đời qua lăng kính
Lee_209
Đã gởi: 09/08/2009 lúc 11:54:55

Điểm: 1,552
twproeye đã viết:

@Bé Lee_29: - Cám ơn em đã post bài của anh lên diễn đàn nhé! Nhờ vậy mà anh có 1 số góp ý nho nhỏ của mấy sư huynh thật bổ ích. Nhờ vậy mà anh biết được tình cảm của anh em dành cho bấy lâu nay ko nhận ra. Chuyện này em ko có lỗi gì cả, vẫn bình thường như ko có chuyện gì xảy ra và ko có chuyện thù oán gì ở đây hết. Chúc em vui vẻ, hồn nhiên, bớt ngây thơ đi nhé.

C29
Đã gởi: 09/08/2009 lúc 09:47:26

hermilee
Đã gởi: 09/08/2009 lúc 10:12:46
Danh hiệu: Đai xanh đậm

Điểm: 1,865
Hi hi. Nhìn mấy tấm hình hồi xưa mắc cưòi quá.Anh Châu thì hối đó ốm nhách và ....xấu hơn bây giờ , anh Thành thì không có mập như bây giờ.Còn cái chị tay đang cầm miếng bánh (hình như là đai đen) trong tấm hình nghỉ giải lao em không biet tên gì nhưng nhìn hình thấy xinh ghê.Mấy anh cho em biết chị ấy tên gì không.2 2

ht2bluerose
Đã gởi: 09/08/2009 lúc 10:29:12

Điểm: 2,476
Chẹp ..chẹp... mấy anh nóng quá...
có gì thì ngồi xuống uống miếng nước ăn miếng bánh rồi góp ý nhỏ nhẹ từ từ , ngôn từ thôi mà, có gì đâu.

Ai hồi trẻ nhìn cũng dễ thương dễ sợ ! ^^

Hồ Huỳnh Thùy Trang's from Shorin Duy Tân karate. ^^ (NVH Thanh niên ) FB: Trang Tetdi Hhtt
http://www.karate.com.vn/Default.aspx?g=posts&t=531
"Ta không phải là xác thân vật chất này mà là một linh hồn cao quý, trường tồn, một điểm linh quang của thượng đế." :)
ht2bluerose
Đã gởi: 09/08/2009 lúc 10:31:02

Điểm: 2,476
Ê mà nhìn kĩ thấy Khôi hơi giống anh Châu hồi trẻ ha ?!
^^

Hồ Huỳnh Thùy Trang's from Shorin Duy Tân karate. ^^ (NVH Thanh niên ) FB: Trang Tetdi Hhtt
http://www.karate.com.vn/Default.aspx?g=posts&t=531
"Ta không phải là xác thân vật chất này mà là một linh hồn cao quý, trường tồn, một điểm linh quang của thượng đế." :)
SPTT
Đã gởi: 10/08/2009 lúc 12:59:29

Điểm: 1,223
ht2bluerose đã viết:
Ê mà nhìn kĩ thấy Khôi hơi giống anh Châu hồi trẻ ha ?!
^^

Cái gì chứ ... Nhìn em hiền chứ đâu có dữ tợn như anh Châu đâu ... =>

vanmuoi
Đã gởi: 10/08/2009 lúc 02:17:08

Chau_29 đã viết:
Thêm 01 ông cụ hay giận..chán thật.

Hi Châu, "thêm 1 ông cụ..."
=> Thành là 1 ông cụ... vậy ông cụ kia là ai vậy?
30 30 30 30
vanmuoi
Đã gởi: 10/08/2009 lúc 02:19:57

ht2bluerose đã viết:
Chẹp ..chẹp... mấy anh nóng quá...
có gì thì ngồi xuống uống miếng nước ăn miếng bánh rồi góp ý nhỏ nhẹ từ từ , ngôn từ thôi mà, có gì đâu.

Ai hồi trẻ nhìn cũng dễ thương dễ sợ ! ^^

Hồi đó, em mà thấy anh (khi chưa có vợ í) là chỉ có từ mơ mộng về anh suốt ngày thôi... 30 30 30 30
Đai đen vậy đấy em, góp ý xong là cười hehehehe à...30 30 30
Cù Mai Công
Đã gởi: 10/08/2009 lúc 04:47:45
Nhóm: Đai đen , Thanhvien_OK

Gia nhập: 21-01-2009
Điểm: 969
Khoá thi lên đen ngày 14-4-2004 gồm Thành, Châu, Minh.

Trí, Huyền, Tâm thi lên đen trước đó, tháng 8-2003. Trong hình chụp phong đai có Trí, Huyền là 2 đai đen cũ - đại diện cho đai đen hỗ trợ đai nâu lên đai đen mới.

Hình ăn uống là ăn Trung Thu 2001; không phải ăn sau khi thi lên đen.

Hình chụp lưu niệm đai đen và đai nâu mới năm 2001, sau một khoá thi bình thường.
Ai đang xem chủ đề này?
Guest

Di chuyển
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Diễn đàn chính RSS : RSS

Bản quyền bởi Yet Another Forum.net phiên bản 1.9.1.8 (NET v2.0) - 29-03-2008
Copyright © 2003-2008 Yet Another Forum.net. All rights reserved.
Thời gian xử lý trang này hết 3.774 giây.