Dien dan vo thuat Internet Marketing Tranh son dau ky thuat so
Chào mừng khách Tìm kiếm | Chủ đề có bài mới | Thành viên | Đăng nhập | Đăng Ký

Giới thiệu các đai đen cũ của sân võ - Karate - Shorin Ryu Tùy chọn
Đ16
Đã gởi: 15/02/2011 lúc 12:08:39
Danh hiệu: Đai vàng
Nhóm: Đai đen , Sanvo_Shorinryu, Thanhvien_OK

Gia nhập: 24-01-2011
Điểm: 705
Chào các anh em , hôm nay mình mới nói chuyện ĐT với Thầy Thành rất là dzui ! Vì Thầy coi các anh em sân võ là anh em trong nhà nên Thầy gọi mình là em - Thầy thì xưng Anh nên rất thân mật chuyện gì cũng kể cho mình nghe hết không có dấu diếm . Rùi hai Anh - Em tâm sự tất cả mọi chuyện : từ võ rùi đến cuộc sống & gia đình ... Nói tóm lại Thầy rất là thích các anh em sân võ . Thầy cũng như mình nhiều lúc nhớ anh em quá là lên diễn đàn ... Thầy nói dạo này diễn đàn hơi bị lạnh mong anh em kích thích cho dzui nghen !
virus
Đã gởi: 15/02/2011 lúc 04:34:44
Danh hiệu: Đai xanh lợt
Nhóm: Thành viên

Gia nhập: 03-02-2011
Điểm: 1,083
M16 đã viết:
Chào các anh em , hôm nay mình mới nói chuyện ĐT với Thầy Thành rất là dzui ! Vì Thầy coi các anh em sân võ là anh em trong nhà nên Thầy gọi mình là em - Thầy thì xưng Anh nên rất thân mật chuyện gì cũng kể cho mình nghe hết không có dấu diếm . Rùi hai Anh - Em tâm sự tất cả mọi chuyện : từ võ rùi đến cuộc sống & gia đình ... Nói tóm lại Thầy rất là thích các anh em sân võ . Thầy cũng như mình nhiều lúc nhớ anh em quá là lên diễn đàn ... Thầy nói dạo này diễn đàn hơi bị lạnh mong anh em kích thích cho dzui nghen !

ừ, em thấy diễn đàn mình có hơi lạnh xíu đó nha, hết xuân tới hè mà, anh em cũng làm nóng diễn đàn xíu đi chứ ha, zô coi thì nhớ để lại trả lời chứ zô coi suông là hổng đựoc đâu đó nha, kiếm chủ đề nào nóng nóng đưa lên diễn đàn để làm nóng anh em đi ^^

Bluesky
Đã gởi: 15/02/2011 lúc 04:52:15
Nhóm: Thanhvien_OK

Gia nhập: 01-12-2009
Điểm: 124
M16 đã viết:

Sân mình lúc nào vậy, coi nhau như anh em dù mới quen biết nhau. Chỉ cần có sân võ bảo lãnh. Thật vui và thú vị.
anhle88
Đã gởi: 16/02/2011 lúc 10:29:21
Danh hiệu: Member

Gia nhập: 15-02-2011
Điểm: 75
thay dep trai, phat tuong
anhle88
Đã gởi: 16/02/2011 lúc 10:30:24
Danh hiệu: Member

Gia nhập: 15-02-2011
Điểm: 75
thay moi nguoi gan gui qua ma minh thi tu son dong lac vao day thi phai
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 16/02/2011 lúc 01:19:25
Danh hiệu: Advanced Member

Gia nhập: 07-02-2011
Điểm: 33
CONG THUONG, EM CON NHO CHUYEN ANH BE BI GAY TAY TRAI ( TUONG) LA THAY CUA TRUNG CAN THIEU LAM O .CO DEM GIANG HO TAP TRUNG TAN CONG VAO CONG SO 4 DUY TAN LUC DO ANH CHO NGUOI DIEU DONG CAC EM O KHU NGUYEN VAN CHIEM VA VO VAN TAN VE YEM TRO CHO CONG SO 4 DUY TAN ,VI LUC DO BEN THE HINH NOI XAU BO MON MINH NEN TU THAM DIEU THIEU LAM VE PHU TRACH CONG SO 4 .NEN GIANG HO BIET TU DO MA PHAT XUAT SU TAN CONG VAO SO 4 DUY TAN . ANH KHONG KHONG SUY NGHI DUOC TAI SAO MA TUI NO CO THONG TIN DO VA SO LUONG TAN CONG DOI VO THUAT NGOAI SUC TUONG TUONG CUA ANH (GAN 60 GIANG HO )DEM DO ANH PHAI CONG NHAN RANG CAC EM RAT TUYET VOI ANH PHAI NOI LA CHAU QUA DIEN VA EM GIONG NHU HOAC NGUYEN GIAP VAY . DEM DO ANH TUONG (THAY CUA TRUNG CAN ) VA THAY QUACH PHUOC BI GAN 10 GIANG HO DUNG GHE VA BINH KHI TAN CONG LUC VI BAO VE DANH DU CHO CAC TRUONG BO MON MA ANHXONG VAO TRAN CHIEN GIAI VAY CHO ANH BE VA THAY PHUOC (ANH QUEN BO MON VO CUA THAY PHUOC). ANH BI CHOI VA LANH TREN DUOI 20 GHE DAU CUA GIANG HO KHI ANH DUNG TRU CHO ANH BE VA THAY PHUOC RUT LEN LAU BAO VE .ANH PHAI CHONG TRA LAI SO GIANG HO TAN CONG LUC DO ANH KHONG BIET DUOC SO NGUOI TAN CONG ANH NHUNG NOI CHUNG KHONG CO GI TON HAI CA VI ANH CO ONG BA HO NEN QUA KHOI.NHUNG MA DM TUI BAO VE NHA VHTN LUC DO NO SO QUA NEN KHONG XUONG YEM TRO MA NGUOC LAI NO CON KHOA CUA LEN PHONG BAO VE NUA.NHUNG MAY MAN CHO ANH LA PHAT HIEN DUOC THANG DAI CA CUA NO NEN ANH XONG VAO TAN CONG VADANH GUC NO ,LUC DO THI CA Q1 CHAY TOI THI GIANG HO BO CHAY .BAT DUOC DAI CA CUA TUI GIANG HO LEN THI NO CU MUA RA MAU HOAI LUC CA Q1 NOI LA ANH QUA NANG TAY VA BAT ANH CHIU TRACH NHIEM .ANH NOI DIEN LEN ANH CHUOI CA Q1 LA NVHTN TRA TIEN MAY ONG TOI BAO VE CHO DAU PHAI DI CUA GAI VA COI VAN NGHE VA PHAN BAO VE NVHTN LA DM TUI MAY O XUONG PHU THI THOI TAI SAO LAI KHOA CUA DUONG CUA TAO RUT.
DEM DO KHI CAC EM VE ANH YEU CAU CA Q1 HO TRO ,CON NEU KHONG THI SANG MAY ANH SE BAO LEN BCN HOANG DON NHAT TAN (6 TRIEU) VE SU TIEU CUC VA CHET NHAT(CHICKEN EGGS) CUA LUC LUONG BAO VE CUA CA Q1 VA DOI BAO VE NVHTN .NHUNG CONG THUONG CUA ANH ,EM CO HIEU RANG HET SOI THI ROI VIEC KHI DA ON DINH DUOC TRAT TU ROI THI HO XUNG CONG THAN CHO CO NGHI GI VE XUONG MAU CUA ANH EM MINH DAU.ANH NOI THAT VOI EM RANG ANH RAT NE VA MEN HOANG DON NHAT TAN VA TU THAM . CON NHUNG THANG LOC CHOC SAU NAY ANH O COI RA GI CA.TRUNG CAN CUA THIEU LAM VA CA BO MON THIEU LAM RAT MEN ANH EM MINH TU DEM DO EM CO HIEU KHONG

9 THAY CUA
Cù Mai Công đã viết:
Sau khi truy cập được diễn đàn của sân võ, anh Thành ngày nào cũng vô hết nha (em thấy anh thường vô buổi trưa ở VN, tức buối tối bên Mỹ) 4 4 4

Anh em rất vui đó anh Thành.

Em nhớ hồi 1983-1986 làm bảo vệ NVHTN. Xong ca khoảng 24g, anh ngủ ở lại đó, còn em và Châu, Phi Hùng... chạy xe đạp về. Thường bị chặn đường. Vì vậy, bọn em thường không về thẳng mà đi vòng lên nhà thờ Đức Bà, quẹo vô đường ngược chiều Nguyễn Du về. Như vậy, nếu có ai theo mình, mình (đang chạy ngược chiều) là biết ngay 2

Thực tế không hiếm lần tụi em đã bị chặn đánh. Nhưng đều ổn cả. Có lần bị chặn đánh ngay ngoài cổng NVHTN, tụi em phải tự vệ và bắt luôn nhóm này giao cho đội bảo vệ.

Năm 1983, anh em mình giải vây cho nhóm anh em Thiếu Lâm (cũng làm bảo vệ) bị giang hồ bên quận 4 tấn công, bắt toàn bộ nhóm 7 tên. Anh Trung (cận), HLV bên Thiếu Lâm rất cảm kích và chơi với sân mình đến giờ. Năm 1995, sân mình tạm nghỉ dạy ở NVHTN về dạy ở Nhà hát Bến Thành 3 năm 1996-1999 (đường Mạc Đĩnh Chi) cũng nhờ anh em Thiếu Lâm giới thiệu và giúp đỡ đó anh.
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 16/02/2011 lúc 01:35:18

CAM ON EM CHO THAY NIEM KIEU HANH , NHUNG THAY CHUAN BI HANG 60 ROI EM A. THAY DA TRU VA KY NIEM RAT NHIEU O SAN NVHTN .CHO THAY BIET CAP DAI VA THAC MAC TRONG LUYEN TAP VA TU VAN CHO EM
anhle88 đã viết:
thay dep trai, phat tuong
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 16/02/2011 lúc 01:46:54

CONG ANH MUON LAM CHU DE VA DIEN DAN VO THUAT VOI CHU DE LA VO THUAT & XA HOI NHAM MUC DICH TIM HIEU KIEN THUC VA TU DUY CUA THE HE TRE TRONG VO THUAT VA SINH HOAT CONG DONG EM LAM CHO ANH DIEN DAN RIENG VA MO RONG CHO QUAN CHUNG THAM GIA BANG HINH THUC CO DONG TREN MANG NHUNG KHONG DUOC DI CHUYEN DIEN DAN VI ANH RAT DOT VE XU DUNG VI TINH
ANH HY VONG DIEN DAN SE LOI KEO VOI VO SINH CAC HLV CUA CAC NGANH VO THUAT TRAO DOI MANH ME HON NHUNG NHO RANG CANH BAO VE CHINH TRI O NAM TRONG DIEN DAN
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 16/02/2011 lúc 01:47:38

CONG ANH MUON LAM CHU DE VA DIEN DAN VO THUAT VOI CHU DE LA VO THUAT & XA HOI NHAM MUC DICH TIM HIEU KIEN THUC VA TU DUY CUA THE HE TRE TRONG VO THUAT VA SINH HOAT CONG DONG EM LAM CHO ANH DIEN DAN RIENG VA MO RONG CHO QUAN CHUNG THAM GIA BANG HINH THUC CO DONG TREN MANG NHUNG KHONG DUOC DI CHUYEN DIEN DAN VI ANH RAT DOT VE XU DUNG VI TINH
ANH HY VONG DIEN DAN SE LOI KEO VOI VO SINH CAC HLV CUA CAC NGANH VO THUAT TRAO DOI MANH ME HON NHUNG NHO RANG CANH BAO VE CHINH TRI O NAM TRONG DIEN DAN
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 16/02/2011 lúc 01:58:02

EM LAM CHO THAY KHO THO QUA ,VI LO MUI CUA THAY NO BANG QUA CA CHUA .EM OI,THAY HANG 6 ROI NHUNG CO PHONG DO NHA NHO TAP VO EM PHAI CO LEN
LOVE YOU
,
anhle88 đã viết:
Bluesky
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 09:29:23
Nhóm: Thanhvien_OK

Gia nhập: 01-12-2009
Điểm: 124
NGO QUANG THANH đã viết:
CONG THUONG, EM CON NHO CHUYEN ANH BE BI GAY TAY TRAI ( TUONG) LA THAY CUA TRUNG CAN THIEU LAM O .CO DEM GIANG HO TAP TRUNG TAN CONG VAO CONG SO 4 DUY TAN LUC DO ANH CHO NGUOI DIEU DONG CAC EM O KHU NGUYEN VAN CHIEM VA VO VAN TAN VE YEM TRO CHO CONG SO 4 DUY TAN ,VI LUC DO BEN THE HINH NOI XAU BO MON MINH NEN TU THAM DIEU THIEU LAM VE PHU TRACH CONG SO 4 .NEN GIANG HO BIET TU DO MA PHAT XUAT SU TAN CONG VAO SO 4 DUY TAN . ANH KHONG KHONG SUY NGHI DUOC TAI SAO MA TUI NO CO THONG TIN DO VA SO LUONG TAN CONG DOI VO THUAT NGOAI SUC TUONG TUONG CUA ANH (GAN 60 GIANG HO )DEM DO ANH PHAI CONG NHAN RANG CAC EM RAT TUYET VOI ANH PHAI NOI LA CHAU QUA DIEN VA EM GIONG NHU HOAC NGUYEN GIAP VAY . DEM DO ANH TUONG (THAY CUA TRUNG CAN ) VA THAY QUACH PHUOC BI GAN 10 GIANG HO DUNG GHE VA BINH KHI TAN CONG LUC VI BAO VE DANH DU CHO CAC TRUONG BO MON MA ANHXONG VAO TRAN CHIEN GIAI VAY CHO ANH BE VA THAY PHUOC (ANH QUEN BO MON VO CUA THAY PHUOC). ANH BI CHOI VA LANH TREN DUOI 20 GHE DAU CUA GIANG HO KHI ANH DUNG TRU CHO ANH BE VA THAY PHUOC RUT LEN LAU BAO VE .ANH PHAI CHONG TRA LAI SO GIANG HO TAN CONG LUC DO ANH KHONG BIET DUOC SO NGUOI TAN CONG ANH NHUNG NOI CHUNG KHONG CO GI TON HAI CA VI ANH CO ONG BA HO NEN QUA KHOI.NHUNG MA DM TUI BAO VE NHA VHTN LUC DO NO SO QUA NEN KHONG XUONG YEM TRO MA NGUOC LAI NO CON KHOA CUA LEN PHONG BAO VE NUA.NHUNG MAY MAN CHO ANH LA PHAT HIEN DUOC THANG DAI CA CUA NO NEN ANH XONG VAO TAN CONG VADANH GUC NO ,LUC DO THI CA Q1 CHAY TOI THI GIANG HO BO CHAY .BAT DUOC DAI CA CUA TUI GIANG HO LEN THI NO CU MUA RA MAU HOAI LUC CA Q1 NOI LA ANH QUA NANG TAY VA BAT ANH CHIU TRACH NHIEM .ANH NOI DIEN LEN ANH CHUOI CA Q1 LA NVHTN TRA TIEN MAY ONG TOI BAO VE CHO DAU PHAI DI CUA GAI VA COI VAN NGHE VA PHAN BAO VE NVHTN LA DM TUI MAY O XUONG PHU THI THOI TAI SAO LAI KHOA CUA DUONG CUA TAO RUT.
DEM DO KHI CAC EM VE ANH YEU CAU CA Q1 HO TRO ,CON NEU KHONG THI SANG MAY ANH SE BAO LEN BCN HOANG DON NHAT TAN (6 TRIEU) VE SU TIEU CUC VA CHET NHAT(CHICKEN EGGS) CUA LUC LUONG BAO VE CUA CA Q1 VA DOI BAO VE NVHTN .NHUNG CONG THUONG CUA ANH ,EM CO HIEU RANG HET SOI THI ROI VIEC KHI DA ON DINH DUOC TRAT TU ROI THI HO XUNG CONG THAN CHO CO NGHI GI VE XUONG MAU CUA ANH EM MINH DAU.ANH NOI THAT VOI EM RANG ANH RAT NE VA MEN HOANG DON NHAT TAN VA TU THAM . CON NHUNG THANG LOC CHOC SAU NAY ANH O COI RA GI CA.TRUNG CAN CUA THIEU LAM VA CA BO MON THIEU LAM RAT MEN ANH EM MINH TU DEM DO EM CO HIEU KHONG

Nghề thầy Thành kể chuyện thời ấy mà tình cảm, bức xúc vẫn còn nguyên vẹn chứng tỏ những ngày ấy có lẽ rất sôi động. Thầy Thành nhớ lại chuyện gì kể lại chuyện đó cho tụi em nghe nữa đi thầy.
Cù Mai Công
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 09:34:54
Danh hiệu: Đai xanh đậm
Nhóm: Đai đen , Thanhvien_OK

Gia nhập: 21-01-2009
Điểm: 975
NGO QUANG THANH đã viết:

Dạ, chủ đề "Võ thuật và xã hội" phức tạp lắm và không quản lý được anh Thành ơi. Nội quy của diễn đàn đã yêu cầu các thành viên không trao đổi về chính trị, xã hội trong diễn đàn anh ạ. Anh thông cảm giùm tụi em nha. Tụi em chỉ muốn diễn đàn tập trung vào vỡ thuật thôi anh à.

À quên, anh nói Hiệp - học trò anh. trưởng đơn vị Shorin Hội quán Trẻ - sao lâu nay bỏ bê diễn đàn quá vậy. Mới lấy vợ đã quên anh em rồi 14 1 17
Cù Mai Công
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 09:41:11

NGO QUANG THANH đã viết:
DEM DO KHI CAC EM VE ANH YEU CAU CA Q1 HO TRO ,CON NEU KHONG THI SANG MAY ANH SE BAO LEN BCN HOANG DON NHAT TAN (6 TRIEU) VE SU TIEU CUC VA CHET NHAT(CHICKEN EGGS) CUA LUC LUONG BAO VE CUA CA Q1 VA DOI BAO VE NVHTN .NHUNG CONG THUONG CUA ANH ,EM CO HIEU RANG HET SOI THI ROI VIEC KHI DA ON DINH DUOC TRAT TU ROI THI HO XUNG CONG THAN CHO CO NGHI GI VE XUONG MAU CUA ANH EM MINH DAU.ANH NOI THAT VOI EM RANG ANH RAT NE VA MEN HOANG DON NHAT TAN VA TU THAM . CON NHUNG THANG LOC CHOC SAU NAY ANH O COI RA GI CA.TRUNG CAN CUA THIEU LAM VA CA BO MON THIEU LAM RAT MEN ANH EM MINH TU DEM DO EM CO HIEU

Sau đó, có lần anh Trung, lúc đó là trưởng đơn vị Thiếu Lâm Tân Khánh Bà Trà quận 4 tưởng đi xuất cảnh, đã tặng em một cây kiếm Nhật đó anh.

Cách đây hai ba năm, Lão chưởng môn Tân Khánh Bà Trà Hồ Văn Lành - một trong những danh thủ võ thuật Sài Gòn (ba thầy Tường) mất. Sân võ mình đã đến phục tang theo nghi thức sân võ mình rất nghiêm túc. Anh em bên đó càng quý mình hơn.

Thầy Vân (Chưởng môn Sa Long Cương) cũng mất cách đây 1 năm rưỡi rồi anh.

Thầy Quách Phước (Chưởng môn Lam Sơn) vẫn còn khỏe anh ạ nhưng môn phái của thầy gần đây hình như hơi im lặng. Không hiểu sao...
Cù Mai Công
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 09:44:42

NGO QUANG THANH đã viết:
EM LAM CHO THAY KHO THO QUA ,VI LO MUI CUA THAY NO BANG QUA CA CHUA .EM OI,THAY HANG 6 ROI NHUNG CO PHONG DO NHA NHO TAP VO EM PHAI CO LEN
LOVE YOU
,
anhle88 đã viết:

Em nói thật, nhìn anh Thành phong độ như vậy không ai nghĩ anh đã U60 đâu, chỉ nghĩ chừng trên dưới 45. Tụi em phải học tập anh nhiều 4 4 4
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 10:17:29

BLUESKY THUONG ANH NHO LAI NHUNG CHUYEN DO VI NO ANH HUONG DEN MANG SONG CUA ANH LUC DO ,MA NGHI LAI HANH DONG CUA ANH QUA TAO BAO CO LE VI ANH QUA MEN THAY BE VA THAY QUACH PHUOC NEN KHONG CHIU DUNG DUOC MA XONG VAO MO DUONG MAU CHO 2 THAY RUT LEN PHONG BAO VE NHUNG MA CUA PHONG LAI BI KHOA NEN ANH PHAI DUNG CHIU VA CHIA SE LUC LUONG CUA GIANG HO DE CHO CAC ANH EM VA THANH VIEN CUA DOI VO THUAT DE DANG DANH TRA VA KHONG CHE ,DO LA CHIEN LUOC CUA CAC ANH LUC DO .DEM DO NEU EM THAY CAC THAY CUA EM NHU CONG , CHAU ,NAM ,HUNG VA MOT SO THANH VIEN KHAC CHIEN DAU THI EM THICH HON XEM PHIM VO CUA HK GAP TRAM LAN VI DAY LA TRAN DANH THUC TE CHO KHONG CO DAN DUNG. ANH VIET TAT CHU DM LA KHONG PHAI ANH CHUI TUC MA LA TU ANH DUNG VOI NHUNG NGUOI ANH BAT MAN HAY O TON TRONG NO CO NGHIA LA DEMAGOGUE (MI DAN) VA DEMENTIA (MAT TRI ). LAM SAO DAM CHUI CA Q1 VA BAO VE BIEN CHE CUA NVHTN DUOC MINH CHI DUNG LOI CHAM BIEM LA CON HON CHUI TUC NUA .CON NHUNG TRAN SAN BAT CUOP VA MOC TUI TRUOC CUA NVHTN O CAC QUAY VE NUA MOI GOI LA LY KY .DOI VO THUAT MINH LUC DO GIONG NHU NHUNG HIEP SI DUONG PHO VAY DO EM .EM HOI THAY CONG EM THI ANH SE KE CHO CAC EM NGHE VI ANH KHONG THAM GIA TRUC TIEP BAT NHUNG ANH O TREN DAI QUAN SAT CHI HUY VA DIEM CAC DOI TUONG DE CHO DOI VO THUAT THEO DOI VA TRUY BAT KE BAT HAO . THAY CONG CUA EM MOI LA NGUOI TRUC TIEP DAN DOI TRUY BAT VA THEO DOI.
Kamikaze
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 10:35:25

Gia nhập: 12-12-2009
Điểm: -3
NGO QUANG THANH đã viết:
CON NHUNG TRAN SAN BAT CUOP VA MOC TUI TRUOC CUA NVHTN O CAC QUẦY VÉ NUA MOI GOI LA LY KY .DOI VO THUAT MINH LUC DO GIONG NHU NHUNG HIEP SI DUONG PHO VAY DO EM .EM HOI THAY CONG EM THI ANH SE KE CHO CAC EM NGHE VI ANH KHONG THAM GIA TRUC TIEP BAT NHUNG ANH O TREN DAI QUAN SAT CHI HUY VA DIEM CAC DOI TUONG DE CHO DOI VO THUAT THEO DOI VA TRUY BAT KE BAT HAO . THAY CONG CUA EM MOI LA NGUOI TRUC TIEP DAN DOI TRUY BAT VA THEO DOI.

4 4 4

Thỉnnh thoảng tụi em có nghe thầy Công kể và nhắc đến Thầy Thành với sự kính trọng. Những ngày ấy nguy hiểm nhưng có lẽ rất nhiều kỷ niệm phải không Thầy Thành? ...
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 10:45:02

KY NIEM TRONG LUYEN TAP, KY NIEM TRONG BIEU DIEN VA SINH HOAT CUNG SINH TU VOI NHAU THI LUC DO MOI HIEU NHAU HON VE BAN CHAT CON NGUOI ,ANH DA ROI SAN DA LAU NHUNG CAC THAY CUA EM KHONG BAO GIO QUEN DUOC ANH LA VI CAC THAY CUA EM RAT LA GAN BO VOI ANH TRONG THOI DIEM ANH CON SINH HOAT O NVHTN
Kamikaze đã viết:
NGO QUANG THANH đã viết:
CON NHUNG TRAN SAN BAT CUOP VA MOC TUI TRUOC CUA NVHTN O CAC QUẦY VÉ NUA MOI GOI LA LY KY .DOI VO THUAT MINH LUC DO GIONG NHU NHUNG HIEP SI DUONG PHO VAY DO EM .EM HOI THAY CONG EM THI ANH SE KE CHO CAC EM NGHE VI ANH KHONG THAM GIA TRUC TIEP BAT NHUNG ANH O TREN DAI QUAN SAT CHI HUY VA DIEM CAC DOI TUONG DE CHO DOI VO THUAT THEO DOI VA TRUY BAT KE BAT HAO . THAY CONG CUA EM MOI LA NGUOI TRUC TIEP DAN DOI TRUY BAT VA THEO DOI.

4 4 4

Thỉnnh thoảng tụi em có nghe thầy Công kể và nhắc đến Thầy Thành với sự kính trọng. Những ngày ấy nguy hiểm nhưng có lẽ rất nhiều kỷ niệm phải không Thầy Thành? ...
Cù Mai Công
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 10:58:28

Lúc đó, anh Thành trong biên chế Phòng bảo vệ và rất có uy tín. Còn tụi em ở trong đội Võ thuật, nhóm Karaté. Em nhớ có lần sân mình đụng nhóm tập tạ của anh Phù Sĩ Huê (hiện anh Huê vẫn còn tập bên phòng thể hình). Chỉ trong vòng vài phút, toàn bộ mấy chục anh em bên nhóm tập tạ bị anh em mình... "quét sạch" khỏi NVH Thanh niên 15 . Sau đó, NVHTN phải tổ chức giảng hòa 2 nhóm Karaté va tập tạ. Và cũng từ đó, anh em tập tạ đã nhìn Karaté mình với cái nhìn khác hẳn cho... đến nay 2
NGO QUANG THANH
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 02:31:52

Cù Mai Công đã viết:
Lúc đó, anh Thành trong biên chế Phòng bảo vệ và rất có uy tín. Còn tụi em ở trong đội Võ thuật, nhóm Karaté. Em nhớ có lần sân mình đụng nhóm tập tạ của anh Phù Sĩ Huê (hiện anh Huê vẫn còn tập bên phòng thể hình). Chỉ trong vòng vài phút, toàn bộ mấy chục anh em bên nhóm tập tạ bị anh em mình... "quét sạch" khỏi NVH Thanh niên 15 . Sau đó, NVHTN phải tổ chức giảng hòa 2 nhóm Karaté va tập tạ. Và cũng từ đó, anh em tập tạ đã nhìn Karaté mình với cái nhìn khác hẳn cho... đến nay 2

TRAN DANH DO EM CO BIET LA ANH TU THAM VA 6TRIEU CHUOI ANH CO NAO KHONG ,BCN NVHTN MOI ANH HIEP LEN HOP THI ANH TRA LOI LA KHONG BIET GI CA (CHUYEN CAC EM DANH NHAU VI BENH THANG HUNG VA MOT DE TU CUA THAY QUACH PHUOC ANH CUA EM NAY LAM BEN DOI SAN BAT CUOP CUA Q1 ,DON VI NAM O149 DUONG HAM NGHI Q1 ,PHAI KHONG . CON CHUYEN THU HAI LA BEN THE HINH NO BAN VE CHO DEN ,CHO NGUOI VO LAU DE LAY TIEN VA CAC EM BAT GAP VA CU CAI NEN CO XICH MICH TU DO. ANH NAM THONG TIN RAT CHAT LA NHO NHUNG EM BAN THUOC LA DAO VA BAN HANG RONG CUNG CAP TIN CHO ANH DO EM BAY GIO ANH MOI BAT MI CHO EM TRAI CUA BIET NHE)KHI BCN NVHTN CU ANH THI ANH MOI TRINH BAY VIEC MOT THANH VIEN BEN THE HINH DA DUNG DAO DAM HUNG NHUNG ANH DA NGAN CHAN KIP THOI NEN HUNG KHONG BI GI CA NHUNG HUNG THU DA CHAY THOAT NHO SU GIUP DO CUA BEN THE HINH , SAU DO ANH TU THAM BAO CA Q1 BAT GIU .HUNG THU SAU KHI BI BAT GIU O P18 Q1 TRONG VONG 1GIO THI CHA CUA HUNG THU XUONG LANH VE VI ONG TA LA DAI TA CONG AN CUA BEN BO NOI VU NEN CONG AN P18 Q1 THA NO VE,SAU DO THI NO VONG LAI O KHU SAN QUAN VOT THI CAC EM PHAT HIEN VA DUOI BAT THI BEN THE HINH NHAO RA BENH LUC DO CAC EM MOI DANH NHAU . HUE CHAY QUA SAN SO 4 BAO TU THAM VA CU SINH , MAY DUA BAN THUOC DAO BAO ANH BIET VI LUC DO ANH DANG DUNG CUA NGUYEN VAN CHIEM DE CHI DAO CHO BEN THAI CUC DAO TUNG LUC LUONG VAO KHU VUC MUA VOI NHAU . ANH CHAY VE CAN TU THAM VA CU SINH LAI VA ANH NOI RANG TUI THE HINH NO BU CON VA NANG KY DE MAY DUA EM CUA ANH DOT TUI NO KHONG CHET DAU MA SO ,NOI THE NHUNG CAC ANH VAN CHAY QUA KHI CAC ANH QUA THI XONG CHUYEN CA ROI ,ANH GAP ANH HOP (CHU VO HUT CUA ANH DO ) THI ONG CUOI VA NOI VOI ANH RANG KHONG CO VI DAU BON TRE NO VUI MA.BCN NVHTN NOI VOI ANH RANG NEU ANH KHONG GIAI QUYET DUOC THI BO MON KA RATE SE KHONG DUOC DAY ,ANH HOI LAI CAC ONG RANG CON BO MON THE HINH THI SAU THI MAY ONG U O ANH TUC QUA MOI CU LAI VA NOI RANG DO LA KHONG CONG BANG NEU DUOI THI DUOI HET VA ANH CUNG RA KHOI DOI BAO VE NVHTN LUON (ANH HU MAY ONG VI ANH BIET MAY ONG CUNG ANH LAM BOI VI ANH DO MAU CHO MAY ONG CO UY TIN MA) VA CHUYEN NAY LA CHUYEN CUA ANH HIEP GIAI QUYET VI ANH HIEP LA TRUONG BO MON KARATEDO TAI SAO LAI DO LEN DAU ANH . CUOI CUNG VI THUONG ANH HIEP VA TRACH NHIEM VOI BO MON KARATEDO MA ANH XU DUNG DEN CHUYEN GIANG HO BANG HINH THUC NOI CHUYEN TRUC TIEP VOI ANH HUE VA THACH THUC NHUNG TAY CHOI MAU MAT TRONG DOI THE HINH O KHU VUC XO VIET NGHE TINH DANH NHAU DE GIAI QUYET CHUYEN XUNG DOT THI ANH HOP , HOANG HO ,QUY KHAI VA ANH TU THAM DUNG RA GIANG HOA VA GIANG HO KHU XO VIET NGHE TINH MOI CHAP NHAN VA CUNG NHAU DI XIN TAI HO CON RUA QUAN CUA TAM BI.TRONG BAN NHAU TUI NO MOI NOI TEN THANG DAM HUT HUNG VA CHEM DE TU THAY PHUOC TEN LA CHAU VA ANH CUNG NOI TUI NO LA TU DAY SAP TOI NEU CAC EM CUA ANH BI CHUYEN GI THI BANG XO VIET NGHE TINH CHIU TRACH NHIEM ,TUI NO CUOI VA CHAP NHAN DIEU KIEN CUA ANH VA DONG THOI MUON KET NGHIA ANH EM NHUNG ANH TU CHOI VOI LY DO LA BAN KHI NAO TUI NO VI ANH DO MAU VI ANH THI MOI KET NGHIA. NHUNG SAO NAY TUI ANH DI NHAU VOI NHAU HOAI NHUNG ANH HUE THI LAI KHONG NHAU NHUNG LAI THICH DI DE DE TRA TIEN ANH PHAI CHAP NHAN XIN VI HIEM CO NAY.
CON SAU NAY CHUYEN GI KHAC NUA THI ANH KHONG BIET VI LUC DO ANH DA VE PHAT TRIEN O Q3 . NHUNG NOI CHUNG LAI RANG CO NAO CUNG CUNG DUNG VI KHONG DUNG THI LAM SAO THI DUOC BAN LANH CUA MINH , MA CONG CUA ANH THI MAU DUNG LAM PHAI O HI HI HI
Đ16
Đã gởi: 17/02/2011 lúc 05:43:28
Nhóm: Đai đen , Sanvo_Shorinryu, Thanhvien_OK

Gia nhập: 24-01-2011
Điểm: 705
Em đã từng coi qua những pha " hành động " của Anh Công , mà Anh thì lại là sư huynh của Ảnh - Thì sao giang hồ chịu cho thấu ! Không quả là " Legend of the Dragon" . Bởi vậy tụi em rất vinh hạnh được các anh dìu dắt từ võ thuật đến tình nghĩa huynh đệ .... Nên sân võ mình mới được " Uy chấn giang hồ " & "Hành hiệp trượng nghĩa " ! 4 4 5 5 . Các anh mãi là gương sáng cho tụi em noi theo !
Ai đang xem chủ đề này?
Guest

Di chuyển
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Diễn đàn chính RSS : RSS

Bản quyền bởi Yet Another Forum.net phiên bản 1.9.1.8 (NET v2.0) - 29-03-2008
Copyright © 2003-2008 Yet Another Forum.net. All rights reserved.
Thời gian xử lý trang này hết 1.234 giây.